SỐ LIỆU KỸ THUẬT CÁC LOẠI QUÂN TRONG AOC

cai này cũng không cần thiết cho lắm đánh wen rồi tự bjet cần gi` đọc cái này trong khi vốn liếng tiêng anh mình lai ko có nhiều ^^

Cái mình cần là chỉ số lên đời. Các loại quân đánh các con gì như cung gỗ Egypt hay ngựa sọc roman của đế chế 1. Mang tiếng topic cho new member mà toàn các bác dạy đời tự học dịch ký tự đi thì bó tay. Forum nhiều người trẻ không bít hướng dẫn gì cả.

Simple hotkey: 1/ Idle vil: Space; TC: Tab
2/ sinh quân E, R, D, T
(Barrack: spear E, champ R, eagle D, huskarl T; Archery: skirm E, archer R, caval Archer D, Hand cannon T; Stable: scout E, knight R, camel D; Siege: ram E, magonnel R, scorpion D, cannon T; Dock: Galley E, TC: vil E)
Hehehe không ngờ có người đi trước đặt HOTKEY giống của mình hơn 80%. Nếu thấy hotkey của cậu, tui không bõ công suy nghĩ hotkey làm gì cho mệt. :biggrin::biggrin::biggrin:. Tớ khác chút xíu nhưng

Simple hotkey: 1/ Idle vil: Mouse Croll Up; TC: Tab
2/ sinh quân E, R, D, T
(Barrack: spear R, champ E, eagle D, huskarl T; Archery: skirm R, archer E, caval Archer F, Hand cannon T; Stable: scout R, knight E, camel F; Siege: ram R, magonnel A, scorpion E, cannon T; Dock: Galley E, TC: vil R

Giống quá nhỉ

Cái mình cần là chỉ số lên đời. Các loại quân đánh các con gì như cung gỗ Egypt hay ngựa sọc roman của đế chế 1. Mang tiếng topic cho new member mà toàn các bác dạy đời tự học dịch ký tự đi thì bó tay. Forum nhiều người trẻ không bít hướng dẫn gì cả.
đúng với cái tên, vip thật=))

SARS

Cho em hỏi có cách nào đánh lại ngựa lâu đài Bayzantines không ah
Con ngựa Bazentine có đặc tính tấn công của ngựa, nhưng đặc tính phòng thủ lại giống quân bộ ( ví dụ: champion). Nói thế chắc bạn hiểu phải dùng gì để chống nó rồi chứ :)

Con ngựa Bazentine có đặc tính tấn công của ngựa, nhưng đặc tính phòng thủ lại giống quân bộ ( ví dụ: champion). Nói thế chắc bạn hiểu phải dùng gì để chống nó rồi chứ :)
Lấy paladin búa đầu nó.Không thì dùng Abalet,mangudai,Elite janisary...Ngựa byzantine chỉ bonus lính bộ thôi.

cautactu

ai biết chỉ giúp minh` với minh` ko biết "đao" load cái "Juiter" để chiến với em nó ở đâu cả.