Đà Nẵng:Offline 119

Mình làm phục vụ ở quán chè đó hơn 1 tháng mà.Anh Trung với chị Hằng vẫn khỏe chứ.giờ mình ra trường vào miền nam làm rồi.hihi
cảm ơn bác, anh chị mình vẫn khỏe, chị hằng sắp sinh thêm bé nữa rồi. khi nào về rảnh ghé ngang thăm bé, sẵn anh em giao lưu nha.

Con gà zuizui lúc trước kèo chắc bắp, đánh toàn khác phe Hu+aKim, thằng hết 70% --> tối nào cũng có bánh mì ăn 11 làm mình được ăn theo 11
Bữa ni chắc con đàn cháu đống rồi gà zuizui hi;)

Con gà zuizui lúc trước kèo chắc bắp, đánh toàn khác phe Hu+aKim, thằng hết 70% --> tối nào cũng có bánh mì ăn 11 làm mình được ăn theo 11
Bữa ni chắc con đàn cháu đống rồi gà zuizui hi;)
111 hồi đó chia team thằng hu nghĩ ngang cơ zz nên nó mún thế ai ép đâu nhờ thế mình an free + giả vờ thả kèo 1 2 game nữa chớ :)). H mới co 1 thèn cu thôi vẫn chơi game đều đều

Ok.một trai , một gái rồi giờ sinh thêm bé nữa hả?bé Vy chắc giờ lớn rồi nhỉ.cũng hơn 5 năm rồi :D
bé vy dạo này lớn xinh hẳn ra, bác góp gạo còn kịp hê hê.
à đừng qua 648 âu cơ nhé.
bữa có thằng chơi bên đó mà hút thuốc bị chủ quán đấm phát ngất luôn.
có hôm thằng kia trả tiền mà không bo chủ quán đấm phát ngất nốt.
rồi có thằng dẫn gấu vào chơi, chủ quán cay cú đấm phát vêu mồm cũng ngất.
gần đây có thằng kia nhìn mặt ngu ngu cũng bị đấm ngất vì mất thẩm mỹ quán.
vừa hôm qua có thằng kia đang chơi thì xì hơi, thằng chủ đánh cho tét đít ngất luôn.

vừa hôm qua có thằng kia đang chơi thì xì hơi, thằng chủ đánh cho tét đít ngất luôn.
Vậy chắc quán đó là quán net kiêm luôn bán thuốc chữa ngất nhỉ? :)

vợ con rồi góp gạo j nữa :) mà Phongdt ở Sài Gòn hả?quận mấy thế?

Ông bik cài Voobly ko? hôm nào rảnh vào Teamview cài giúp t với.hic.mò mãi mà k cài đc
dễ mà.
1. gỡ cái aoc cũ trong máy ra.
download bản aoc này về giải nén ra : "Bản Age of Empires đã up 1.0c, chỉ cần giải nén, crack và chơi:" tại link :http://vns-clan.org/Forum/showthread.php?809-Download-Patch-1.0c-1.0e
rồi lên voobly download vb về cài. xong lúc mới vào nó bắt chọn đường dẫn tới file agex2 ( cái mũ màu xanh á ) trong thư muc4 vừa giải nén. vậy là ok rồi đó.

LoveU

dễ mà.
download bản aoc này về giải nén ra : "Bản Age of Empires đã up 1.0c, chỉ cần giải nén, crack và chơi:" tại link :http://vns-clan.org/Forum/showthread.php?809-Download-Patch-1.0c-1.0e
rồi lên voobly download vb về cài. xong lúc mới vào nó bắt chọn đường dẫn tới file agex2 ( cái mũ màu xanh á ) trong thư muc4 vừa giải nén. vậy là ok rồi đó.
Thánh phongt giúp dùm lỗi này với:
Tui xem rec của tui vừa mới đánh xong mà sao xem bằng voobly hay xem offline thì đều giống nhau, có game thì 36 min là nó tự pause, có game thì 27 min là tự pause ko chạy nữa. Tôi đã thử 02 máy đều bị như vậy. Có cách nào fix bày tui với. Tks

macay

Moderator
dễ mà.
I miss you babe. Keep going^^

Thánh phongt giúp dùm lỗi này với:
Tui xem rec của tui vừa mới đánh xong mà sao xem bằng voobly hay xem offline thì đều giống nhau, có game thì 36 min là nó tự pause, có game thì 27 min là tự pause ko chạy nữa. Tôi đã thử 02 máy đều bị như vậy. Có cách nào fix bày tui với. Tks
ok. bác xem rec nào nhỉ , thường mấy game đánh giải gần đây hay sử dụng 1 số Game Mod (Data).
ví dụ nhé : game này : http://www.voobly.com/match/view/13604826 chỗ bên trái có dòng : Game Mod: 1.4 RC | LN FFA rules mod
vậy bác phải chỉnh cho giống thì mới coi ổn định được.
trường hợp trên thì bác vào voobly, tạo 1 room sau đó vào setting chỉnh mod là LN FFA rules mod. nếu chưa có mod này thì download về.

dễ mà.
mình cài được rồi.lên youtobe nó chỉ tận tình luôn.hihi