+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 1/2 1 2 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 13

Đề tài: Chơi Emprise II trên win 7 bi nhòe màu

Bài
    194
    Thanks
    2

Chơi Emprise II trên win 7 bi nhòe màu

Thế này nhé : Bạn vào game đi rồi nhấn phím Windows để tạm thoát ra ngoài rồi mở Windows Task Manager bằng cách ctrl+alt+del .để tắt "explorer.exe". Tại tab Applications bạn chuột phải vào Task đó(Game Empire) chọn Switch To, vậy bạn vào được game chơi. Chơi xong thì thoát ra, nhấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Del để vào Windows Task Manager và chạy "explorer.exe" như mình nói trên.

Vị trí
    DH Ngân Hàng TP.HCM
    Bài
    1,565
    Thanks
    102
    Trích [DL]TrungGio`-> View Post
    Thế này nhé : Bạn vào game đi rồi nhấn phím Windows để tạm thoát ra ngoài rồi mở Windows Task Manager bằng cách ctrl+alt+del .để tắt "explorer.exe". Tại tab Applications bạn chuột phải vào Task đó(Game Empire) chọn Switch To, vậy bạn vào được game chơi. Chơi xong thì thoát ra, nhấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Del để vào Windows Task Manager và chạy "explorer.exe" như mình nói trên.
    cái j vậy em??

Vị trí
    HCM
    Bài
    68
    Thanks
    3
    Đây là cách trị lỗi nhòe mau trong win 7, trên aoczone có patch chạy fix luôn khỏi làm thủ công, mình bị lỗi chơi aoc treo máy phải reset mà tìm nát chưa ra nè

Bài
    192
    Thanks
    23
    có 1 cách... đó làm đập lun cái máy đi

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

Bài
    200
    Thanks
    125
    Mình trước đây cũng bị nhòe trên win Vista.Bấm cửa sổ thoát ra , vô lại là chơi được. Bây giờ chắc nó ngán rồi nên giờ chơi vô tư không bị sao cả

Bài
    194
    Thanks
    2
    là anh tắt cái explorer.exe tạm thời khi nào chơi xong thì anh bật lên lại khi tắt thì màn hình của anh chẳng có j cả nên chơi xong mở Task Manager lên và bật lại thì vẫn bt mà anh anh k0 hỉu chỗ nào ka`

Bài
    194
    Thanks
    2
    Trích Thelucden View Post
    Đây là cách trị lỗi nhòe mau trong win 7, trên aoczone có patch chạy fix luôn khỏi làm thủ công, mình bị lỗi chơi aoc treo máy phải reset mà tìm nát chưa ra nè
    nghĩa là sao ka` có thể nói tường tận được k0

Bài
    194
    Thanks
    2
    Trích VNS_Mayans View Post
    có 1 cách... đó làm đập lun cái máy đi
    cách của bác thì khỏi chới luôn nhỉ đỡ phải mệt não nhưng hơi phí sức bác ơi

Vị trí
    Vũng Tàu
    Bài
    1,357
    Thanks
    125
    Cach của aoczone cũng ok nhưng h trang đó đang bị xì cà que, ở forum mình có bác cũng có file fix up sẵn rùi nè, bạn down về làm theo hướng dẫn là ok ngay .
    http://vns-clan.org/Forum/showthread...win-7(or-vista)

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

Work Hard and Enjoy Our Life

Bài
    1
    Thanks
    0
    cái này mỗi lần chơi là mỗi lần cài! không có cái nào cài 1 lần là xong luôn! Có thể chơi hoài hả các bác?

+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 1/2 1 2 cuốicuối