+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 23

Đề tài: Cách lên đời = nhà dân hoặc nhà lính ???

Bài
    18
    Thanks
    0

Cách lên đời = nhà dân hoặc nhà lính ???

Dạo qua mấy cái forum gamethu thấy họ kháo nhau về việc lên đời = nhà BE hoặc nhà BB
    Chắc mấy pro bên AOE mình cũng rành mấy cái đó lắm nên em mạo mụi xin hỏi mấy anh cái bí quyết đó . Mong nhận dc sự chỉ giáo
    Mấy anh bày kĩ kĩ 1 chút nhé
    Thằng em gà lắm nên từ từ thui anh nhé

Bài
    18
    Thanks
    0
    Quên
    Lên đời trong cái đế chế 2 , The Conquerors á
    Đế chế có bản 1.0c và d á
    Em thấy có người post lên trên mạng video cách lên đời bằng nhà dân nhưng mà thấy đó là bản đế chế nào lạ hưo lạ hoắc .

Bài
    18
    Thanks
    0
    Quên
    Luôn tiện hỏi lun
    Em thấy mấy anh nói là kick lên đời 3 ở phút thứ 8 hay 9 chi đó
    Sao em thấy phi lí quá
    Vì nếu kick lên đời ở phút thứ 8 hay 9 thì phải lên đời 2 xong ở phút thứ 6 rùi Mà để lên đời 2 sớm như vậy thì thiệt tình là khó quá .( lên đời 2 ở phút thứ 6 , 7 thì em làm ko được rùi đó ). Nếu lên đời như vậy thì làm sao để có đủ dân để vừa làm thịt đủ 800 , đủ 200 vàng . Và cả gỗ để xây nhà BS với BM nữa để lên đời 3....
    Kỉ lục của em là lên kick lên đời ở phút thứ 13 rưỡi và em nghĩ nếu ráng hết sức thì chỉ có thể là 13 hoặc ước mơ hơn 1 xí là 12 rưỡi . Còn nếu pro thì cùng lắm là 11 rưỡi . ^+^
    Mấy anh , ai bít rõ cái này thì chỉ giáo chi tiết 1 chút dùm em hì
    ^+^
    Lên biểu diễn cho mấy thằng bạn xem chơi

? hơi bị nhìu nhưng mong mấy anh chỉ giáo dùm em chút . Lính mới nên đi đâu cũng thấy toàn chiện mới lạ ko hà

Bài
    1,883
    Thanks
    596
    làm gì có kiêu lên đời bằng nhà dân

Bài
    1,883
    Thanks
    596
    trên thế giới hiện nay không ai có thể lên đời ở phút 10-11 đâu(kick ở phút 8-9) nếu như có ai làm được vậy thì tớ.........

Bài
    17
    Thanks
    0
    đế chế bên gamethu la đế chế AOR có 6 chủng tôc thôi.Tụi bắc cày chơi cái đế chế này.Nói chung cái AOR này chơi chán bỏ mẹ 1k6 ma chon quân shang thì win 1k9 như bởn

Bài
    74
    Thanks
    0
    đúng là gà hỏi mấy câu mà không bik trả lời sao nữa, làm gì có kiểu lên đời 3 phút thứ 11 mà kick lên ở phút thứ 8-9. Mài nghe thằng nào nổ ghê rứa. Lần trước ta giả vờ không bik đánh đế chế vào hỏi mấy thằng cha gà, hỏi mấy ổng lên đời 3 mấy phút, mấy ổng kêu lên đời 3 11p, lúc đó ta tất cười chịu đếu nổi, dể vô dạy cho lũ ngu học này một bài học mới được. Giốt

Bài
    13
    Thanks
    0
    ki~ luc5 len doi` 3 hien nay la` bao nhiu vay may bac'

Bài
    74
    Thanks
    0
    theo tôi được biết thì kỷ luật lên đời 3 sớm nhất là 14p' đối với mongol.Vì mongol làm boar và hươu rất nhanh

Vị trí
    Crystal Liu vila
    Bài
    108
    Thanks
    0
    mấy cha không biết gì cũng nói,trong gamethu đa số là dân miền Bắc vào bàn luận,nên đế chế họ nói là AOE ROR ,cái AOE này lên đời 3 11min là bình thường.Ông nguyensang ông tìm hiểu kỹ rồi hẵng nói họ giốt,ông chơi AOC mà ông hỏi dân chơi ROR thì ông có bị gì không đấy ....

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

+ Trả Lời Ðề Tài
Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối